in

Cheza Games za Android kwenye Kompyuta (Windows)

Utaweza kucheza game, pamoja na kuinstall app yoyote ya Android kwenye kompyuta

Cheza Games za Android kwenye Kompyuta (Windows)

Kama wewe ni mmoja wa watu ambao ni wapenzi wa kucheza game kwenye simu basi makala hii ni kwa ajili yako. Kupitia makala hii nitakuonyesha hatua kwa hatua jinsi ya kucheza game za Android kupitia kompyuta yako ya Windows.

Cheza Games za Android kwenye Kompyuta (Windows)

Kabla ya kuanza ni vyema uhakikishe kuwa unayo kompyuta yenye mfumo wa Windows, napendekeza zaidi toleo la Windows 10. Pia hakikisha unayo Internet kwenye kompyuta yako au simu yako. Kama unayo mahitaji yote hayo basi moja kwa moja twende kwenye makala hii.

Kwa kuanza bofya link hapo chini kisha pakua programu ya Nox kwenye kompyuta yako. Kama ulikuwa hujui kuhusu Nox, hii ni programu ambayo inakusaidia kutumia Android kwenye kompyuta yako.

Cheza Games za Android kwenye Kompyuta (Windows)

Mbali ya kuweza kucheza game za Android kwenye kompyuta, pia utaweza kupakua Android apps moja kwa moja kwenye kompyuta yako kupitia soko la Play Store.

Cheza Games za Android kwenye Kompyuta (Windows)

Kifupi ni kwamba kwa kutumia programu hii utaweza kuwa na Android kwenye kompyuta yako, na moja kwa moja utaweza kutumia programu kama Instagram, WhatsApp, Facebook na programu nyingine kama hizo za mfumo wa Android.

Jinsi ya Kupokea SMS Zako Mpya Kwenye Email Yako

Moja kwa moja unachotakiwa kufanya ni kuingia kwenye tovuti hapo chini kwa kutumia kompyuta yako bofya kitufe cha Download kisha pakua Noxplayer kwenye kompyuta yako.

Pakua Nox Player (MB 363.12)

Baada ya hapo, install programu hiyo kwa kufuata maelezo ya programu hiyo na moja kwa moja utaweza kuanza kucheza game za Android moja kwa moja kwa kupitia kompyuta yako yenye mfumo wa Windows.

Kwa kufuata hatua hizo utaweza kuche game yoyote ya mfumo wa Android kwenye kompyuta yako kwa kutumia Nox Player, kama unataka kujifunza zaidi unaweza kusoma hapa jinsi ya kuinstall mfumo wa Windows kwenye simu yako ya Android.

Amani Joseph

Written by Amani Joseph

Tanzania Tech tumejikita kuhakikisha hupitwi na habari yoyote ya teknolojia, endelea kuwa nasi tufuate kwenye mitandao ya kijamii.

Toa Maoni Hapa

Avatar

Kumbuka ni Muhimu Kuandika Jina Halisi na Barua Pepe, Vigezo na Masharti Kuzingatiwa.