in

Tengeneza Pesa Mtandaoni Kupitia App Bila Ujuzi

Kupitia njia hii utatengeneza pesa bila kuandika makala au kupakia kitu chochote

Tengeneza Pesa Mtandaoni Kupitia App Bila Ujuzi

Kama wewe ni mmoja wa watu ambao wanafikia kumiliki app yako kwa kutengeneza app yako mwenyewe bila kutumia programu yoyote basi hii ni nafasi yako. Tanzania tech tunakuletea kozi ambayo itakusaidia kuweza kutengeneza app yako mwenyewe ambayo itakusaidia sana kuingiza pesa mtandaoni kila siku.

Kupitia kozi hiyo nitakufundisha kutengeneza app hiyo ambayo unaweza kuweka kwenye soko la Play Store, na pia app hiyo inafanya kila kitu automatic bila wewe kufanya kitu chochote. Kifupi ni kwamba makala zote zitakuwa zinajipakia zenyewe kwa urahisi na haraka. Bofya link hapo juu kujua zaidi kuhusu kozi hii

Tovuti Zinazoweza Kukusaidia kupata Msaada wa Kifedha

Posted by Amani Joseph

Tanzania Tech tumejikita kuhakikisha hupitwi na habari yoyote ya teknolojia, endelea kuwa nasi tufuate kwenye mitandao ya kijamii.

Toa Maoni Hapa

Kumbuka ni Muhimu Kuandika Jina Halisi na Barua Pepe, Vigezo na Masharti Kuzingatiwa.

One Comment